LCD Dell SE2719HR (42MSE2719HR) | 27 inch Full HD IPS (1920 x 1080) LED Anti Glare _HDMI _VGA _0220A
4,180,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc| Thương hiệu | Dell |
| Kích thước |
|
| Model | SE2719H |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Hiển thị màu sắc | 16.7 triệu màu |
| Độ phân giải màn hình | Full HD (1920 x 1080) |
| Thời gian đáp ứng (ms) | 5ms |
| Tốc độ làm tươi | 60Hz |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Độ tương phản | 1000:1 (typical) |
| Góc nhìn (Ngang/ Dọc) | 178° vertical / 178° horizontal |
| Tỉ lệ màn hình | 16:9 |
| Cổng kết nối | HDMI, VGA |
| Trọng lượng | 4.83 kg (không gồm chân đế) / 5.09 kg (gồm chân đế) |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Thương hiệu | Dell |
| Kích thước |
|
| Model | SE2719H |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Hiển thị màu sắc | 16.7 triệu màu |
| Độ phân giải màn hình | Full HD (1920 x 1080) |
| Thời gian đáp ứng (ms) | 5ms |
| Tốc độ làm tươi | 60Hz |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Độ tương phản | 1000:1 (typical) |
| Góc nhìn (Ngang/ Dọc) | 178° vertical / 178° horizontal |
| Tỉ lệ màn hình | 16:9 |
| Cổng kết nối | HDMI, VGA |
| Trọng lượng | 4.83 kg (không gồm chân đế) / 5.09 kg (gồm chân đế) |
CPU: 12th Generation Intel® Alder Lake Core™ i5 _ 1235U Processor (1.30 GHz, 12MB Cache Up to 4.40 GHz, 10 Cores 12 Threads)
Memory: 8GB DDr4 Bus 3200Mhz (2 Slot, 8GB x 01, Max 32GB Ram)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Iris® Xe Graphics
Display: 16 inch Full HD+ (1920 x 1200) 60Hz Non-Touch Anti Glare Wide Viewing Angle 250 Nits ComfortView
Weight: 1,90 Kg
CPU: Intel Core i5-1334U (12MB, Up to 4.60GHz)
Memory: 8GB DDR4 2666MHz (1x8GB)
HDD: 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Display: 15.6Inch FHD WVA 120Hz 250nit, Anti-glare, LED-Backlit, Narrow Border, Non-Touch
Weight: 1.65 kg