PC Dell Vostro 3888 (MTI78105W-8G-1T-3Y) | Intel Core i7-10700 | 8GB | 1TB | VGA INTEL | Win 10 | 0821P
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB) |
| Memory | 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB |
| Hard Disk | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata) |
| VGA | NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6 |
| Driver | None |
| Other | Cổng I/O phía sau 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x RJ45 (LAN), 1 x Audio-out. Cổng I/O phía trước 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x Headphone/ Microphone combo audio jack |
| Wireless | 802.11ax + Bluetooth 5.2 |
| Weight | 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb) |
| SoftWare | Windows 11 Home SL |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel Core i3-10105 (6MB, up to 4.40GHz)
Memory: 4GB (4GB x 1) DDR4, 2666MHz
HDD: SSD 256GB M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel® UHD Graphics
CPU: Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB
HDD: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6
Weight: 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb)
CPU: Intel Core i7-13700 (2.1GHz upto 5.1GHz, 16-Core, 24MB Cache
Memory: 16GB DDR4 3200MHz (1x16GB) (x2 slot) - max 64GB
HDD: SSD 512Gb PCIe NVMe + 1Tb HDD 7200rpm
VGA: Geforce RTX 3050 8Gb DDR6
Weight: 4.75kg
CPU: Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB
HDD: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6
Weight: 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb)
CPU: Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB
HDD: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6
Weight: 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb)
CPU: Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB
HDD: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6
Weight: 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb)
CPU: Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB
HDD: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6
Weight: 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb)
CPU: Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB
HDD: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6
Weight: 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb)
CPU: Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB
HDD: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6
Weight: 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb)
CPU: Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB
HDD: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6
Weight: 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb)
CPU: Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB
HDD: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6
Weight: 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb)
CPU: Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB
HDD: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6
Weight: 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb)
CPU: Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB
HDD: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6
Weight: 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb)
CPU: Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB
HDD: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6
Weight: 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb)
CPU: Intel Core i7-14700F (2.1GHz upto 5.3GHz, 20C/28T, Cache 33MB)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5600MHz (x2 slot) - max 64GB
HDD: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6
Weight: 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb)