Ugreen HDMI 2.0 Carbon fiber Zinc alloy Cable 2M HD131(50107) GK
Kèm bộ Chuột + Phím HP có dây chính hãng
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB) |
| Memory | 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz |
| Hard Disk | 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| VGA | Integrated Intel UHD Graphics |
| Display | 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH |
| Driver | None |
| Other | 1 HDMI-out 1.4; 1 headphone/microphonecombo; 1 powerconnector; 1 RJ-45; 2 USB2.0; 2 USB3.2 Gen1 |
| Wireless | 11ac, 2x2 + BT5.0 |
| Weight | 6.0 Kg |
| SoftWare | Windows 11 Home SL 64bit |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Black |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB)
Memory: 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH
Weight: 6.0 Kg
CPU: Intel Core i5-13420H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.1 / 4.6GHz, E-core 1.5 / 3.4GHz, 12MB
Memory: 1x 8GB SO-DIMM DDR5-5200, hỗ trợ tối đa 32GB
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0
VGA: Intel® UHD Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6.0 kg
CPU: Intel® Core™ i5-13420H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.1 / 4.6GHz, E-core 1.5 / 3.4GHz, 12MB
Memory: 1x 8GB SO-DIMM DDR5-5200
HDD: 256GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 27" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 300nits, 99% sRGB
Weight: 7.1 kg
CPU: Intel® Core™ i5-13420H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.1 / 4.6GHz, E-core 1.5 / 3.4GHz, 12MB
Memory: 1x 8GB SO-DIMM DDR5-5200
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 27" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 300nits, 99% sRGB
Weight: 7.1 kg
CPU: 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB)
Memory: 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH
Weight: 6.0 Kg
CPU: 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB)
Memory: 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH
Weight: 6.0 Kg
CPU: 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB)
Memory: 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH
Weight: 6.0 Kg
CPU: 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB)
Memory: 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH
Weight: 6.0 Kg
CPU: 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB)
Memory: 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH
Weight: 6.0 Kg
CPU: 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB)
Memory: 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH
Weight: 6.0 Kg
CPU: 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB)
Memory: 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH
Weight: 6.0 Kg
CPU: 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB)
Memory: 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH
Weight: 6.0 Kg
CPU: 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB)
Memory: 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH
Weight: 6.0 Kg
CPU: 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB)
Memory: 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH
Weight: 6.0 Kg
CPU: 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB)
Memory: 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH
Weight: 6.0 Kg
CPU: 12th Generation Intel Core i3-1215U (1.2GHz up to 4.4GHz 10MB)
Memory: 8GB(1 x 8GB) DDR4-3200 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC / NON TOUCH
Weight: 6.0 Kg