PSU CX Series™ CX550 — 550 Watt 80 PLUS® Bronze Certified ATX (CP-9020121-NA) _919KT
Bộ chuột phím có dây Dell chính hãng
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz) |
| Memory | 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz |
| Hard Disk | 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive |
| VGA | NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6 |
| Driver | None |
| Wireless | Wi Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth 5 |
| SoftWare | Windows 11 Home SL 64bit + Office HS 2021 |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc (Malaysia) |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Inspiron 3910 |
| Bộ VXL | 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz) |
| Chipset | Intel B660 |
| Cạc đồ họa | NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6 |
| Bộ nhớ | 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz |
| Ổ cứng | SSD 256GB PCIe NVMe | 1TB HDD 7200 rpm |
| Kết nối mạng | Lan/ Wifi/ Bluetooth |
| Ổ quang | NO DVD |
| Phụ kiện | Key/mouse |
| Cổng giao tiếp | Bên ngoài: Mạng Một cổng Ethernet RJ-45 USB ● Ba cổng USB 3.2 Gen 1 ● Bốn cổng USB 2.0 ● Một cổng USB 3.2 Gen 1 Type-C Âm thanh ● Một giắc cắm tai nghe chung ● Một cổng ra âm thanh Video ● Một cổng HDMI 1.4b ● Một cổng DisplayPort 1.4 Đầu đọc thẻ nhớ Một khe cắm thẻ nhớ SD Cổng nguồn Một cổng cấp nguồn AC Bảo vệ ● Một khe cắm vòng ổ khóa ● Một khe cắm cáp bảo mật (hình nêm) Nội bộ: Khe cắm thẻ nhớ mở rộng PCIe ● Một khe cắm PCIe x16 ● Một khe cắm PCIe x1 mSATA Không có SATA Ba khe cắm SATA 3.0 M.2 ● Một khe cắm M.2 2230 cho thẻ kết hợp WiFi và Bluetooth ● Một khe cắm M.2 2230/2280 cho ổ đĩa thể rắn Ethernet Realtek RTL8111HSD Tốc độ truyền 10/100/1000 Mbps Mô-đun không dây Tùy chọn mô tả Số mô hình MediaTek MT7921 Intel AX201 Tốc độ truyền Lên đến 1200 Mbps Lên đến 2400 Mbps Các dải tần được hỗ trợ 2,40 GHz / 5 GHz 2,40 GHz / 5 GHz Tiêu chuẩn không dây ● WiFi 802.11a / b / g ● Wi-Fi 4 (WiFi 802.11n) ● Wi-Fi 5 (WiFi 802.11ac) ● Wi-Fi 6 (WiFi 802.11ax) Bluetooth 5.2 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL + Office Home and Student 2021 |
| Kiểu dáng | case đứng to |
| Kích thước | Height 324.30 mm (12.77 in.) - Width 154 mm (6.06 in.) - Depth 293 mm (11.54 in.) cm |
| Khối lượng | 6.6 kg |
CPU: 10th Generation Intel® Core™ i3 _ 1005G1 Processor ( 1.20 GHz, 4M Cache, Up to 3.40 GHz)
Memory: 8GB DDr4 Bus 2666Mhz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 14 inch Full HD (1920 x 1080) Anti Glare LED Backlight 220 Nits
Weight: 1,60 Kg
CPU: 10th Generation Intel® Core™ i5 _ 10210U Processor (1.60 GHz, 6M Cache, up to 4.10 GHz)
Memory: 8GB DDr4 Bus 2666Mhz
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 13.3 inch Full HD (1920 x 1080) IPS Anti Glare 250 Nits
Weight: 1,40 Kg
CPU: 11th Generation Intel® Tiger Lake Core™ i5 _ 1135G7 Processor (2.40 GHz, 8M Cache, Up to 4.20 GHz)
Memory: 8GB DDr4 Bus 3200Mhz Onboard
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Iris® Xe Graphics
Display: 13.3 inch Full HD (1920 x 1080) IPS with 72% NTSC BrightView Micro Edge 300 Nits
Weight: 1,30 Kg
CPU: 10th Generation Intel® Core™ i3 _ 1005G1 Processor ( 1.20 GHz, 4M Cache, Up to 3.40 GHz)
Memory: 4GB DDr4 Bus 2666Mhz Onboard (1 x Slot RAM)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support x 1 Slot HDD/ SSD 2.5")
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 14 inch Full HD (1920 x 1080) Anti Glare LED Backlight 220 Nits
Weight: 1,90 Kg
CPU: 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6
CPU: 13th Gen Intel Core i3-1315U (Up to 4.50GHz, 10MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 on board
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 14.0 inch WUXGA (1920 x 1200) 16:10 aspect ratio, IPS-level Panel, LED Backlit, 60Hz refresh rate, 300nits, 45% NTSC color gamut, Glossy display, TÜV Rheinland-certified, Touch screen
Weight: 1,50 Kg
CPU: 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6
CPU: 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6
CPU: 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6
CPU: 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6
CPU: 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6
CPU: 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6
CPU: 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6
CPU: 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6
CPU: 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6
CPU: 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6
CPU: 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6
CPU: 12th Gen Intel® Core™ i5-12400F processor (6-Core,18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 16GB (16GB x 1) DDR4,, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6