RAM PC Patriot 4GB DDR3 Bus 1600Mhz (PC3-12800) Tản nhiệt 16 chip _ PSD34G16002H/ PSD34G160081H 817MC
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache) |
| Memory | 8GB DDR4 3200 |
| Hard Disk | 512Gb SSD |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Driver | None |
| Other | Cổng giao tiếp trước 1x USB-C® 3.2 Gen 1 (support data transfer and 5V@3A charging) 2x USB 3.2 Gen 1 1x headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microphone (3.5mm) Cổng giao tiếp sau 2x USB 2.0 2x USB 3.2 Gen 1 (one supports Smart Power On) 1x HDMI® 2.1 TMDS 1x DisplayPort™ 1.4 1x VGA 1x Ethernet (RJ-45) 1x line-out (3.5mm) 1x Ethernet (RJ-45) 1x line-out (3.5mm) |
| Wireless | Intel AX201, 11ax 2x2 + BT5.1 |
| Weight | 4,5 kg |
| SoftWare | No OS |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel Core i5-13500 up to 4.8Ghz, 24MB
Memory: 16GB DDR5 4800Mhz (1 x 16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics 770
Weight: 5.4 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg