PC Dell Precision 3640 Tower CTO BASE (42PT3640D09) | Intel Xeon W1250 | 8GB | 1TB | Nvidia Quadro P1000 4GB | 0521A
30,400,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc
| Thương hiệu | Dell Precision 3650 Tower 70272958 |
| CPU - Bộ vi xử lý | Intel Core i7-11700 (16MB, 2.50Ghz upto 4.80Ghz, 8 Cores, 16 Threads) |
| RAM - Bộ nhớ trong | 16G DDR4 3200MHZ non-ECC Memory, 4 UDIMM slots, Max 128 GB |
| HDD/SSD - Ổ cứng | 1TB 7200 rpm SATA |
| Cổng lưu trữ | 3x M.2 PCIe |
| Optical - Ổ đĩa quang | DVDRW |
| Graphic Card - Card đồ họa | NVIDIA Quadro T600 4GB, 4x mDP to DP Adapter |
| Cổng xuất hình | 2x DisplayPort 1x HDMI |
| Cổng kết nối | 2x PS/2 2x USB 2.0 Type A 1x USB 3.2 Gen 2 Type A (10 Gbps) 2x YSB 3.2 Gen1 Type A (5 Gbps) 1x RJ45: 10/100/1000 Mbps |
| Cổng mở rộng | 3x M.2 PCIe |
| Networking - thiết bị mạng | Lan 10/100/1000 Mbps |
| Keyboard - Bàn phím | Dell USB |
| Mouse - Chuột máy tính | Dell USB |
| Waranty - Bảo hành | 36 tháng |
| OS - Hệ điều hành | Dos |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Thương hiệu | Dell Precision 3650 Tower 70272958 |
| CPU - Bộ vi xử lý | Intel Core i7-11700 (16MB, 2.50Ghz upto 4.80Ghz, 8 Cores, 16 Threads) |
| RAM - Bộ nhớ trong | 16G DDR4 3200MHZ non-ECC Memory, 4 UDIMM slots, Max 128 GB |
| HDD/SSD - Ổ cứng | 1TB 7200 rpm SATA |
| Cổng lưu trữ | 3x M.2 PCIe |
| Optical - Ổ đĩa quang | DVDRW |
| Graphic Card - Card đồ họa | NVIDIA Quadro T600 4GB, 4x mDP to DP Adapter |
| Cổng xuất hình | 2x DisplayPort 1x HDMI |
| Cổng kết nối | 2x PS/2 2x USB 2.0 Type A 1x USB 3.2 Gen 2 Type A (10 Gbps) 2x YSB 3.2 Gen1 Type A (5 Gbps) 1x RJ45: 10/100/1000 Mbps |
| Cổng mở rộng | 3x M.2 PCIe |
| Networking - thiết bị mạng | Lan 10/100/1000 Mbps |
| Keyboard - Bàn phím | Dell USB |
| Mouse - Chuột máy tính | Dell USB |
| Waranty - Bảo hành | 36 tháng |
| OS - Hệ điều hành | Dos |
CPU: 13th Generation Intel® Raptor Lake Core™ i5 _ 1335U Processor (1.25 GHz, 12M Cache, Up to 4.60 GHz, 10 Cores 12 Threads)
Memory: 8GB DDr4 Bus 3200Mhz (2 Slot, 8GB x 01, Max 32GB Ram)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce® MX550 with 2GB GDDR6 / Integrated Intel® Iris® Xe Graphics
Display: 15.6 inch Full HD (1920 x 1080) 120Hz Non-Touch Anti Glare WVA LED Backlit 250 Nits Narrow Border
Weight: 1,80 Kg