PC Dell Workstation Precision 3660 Tower CTO Base (42PT3660D06) | Core i9 _ 12900K | 16GB RAM | 1TB HDD | Nvidia T400 4GB | Dos | 0822A
44,499,000
48,990,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc
| Bảo hành | 36 tháng |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Trọng lượng | Trọng lượng khởi điểm: 8,5 kg (18,739 lbs.) |
| Kích thước | 1. Chiều cao: 369,0 mm (14,52 in.) 2. Chiều rộng: 173,0 mm (6,81 in.) 3. Chiều sâu: 420,0 mm (16,53 in.) |
| Bàn phím và chuột | Mouse + Keyboard |
| Khe cắm mở rộng | 1 full-height Gen5 PCIe x16 slot 1 full-height Gen3 PCIe x4 slot 1 full-height Gen 4 PCIe x4 slot 1 M.2 2230 slot for WiFi and Bluetooth card 2 M.2 2230/2280 PCIe Gen4 slots for NVMe SSD 1 M.2 2280 PCIe Gen 3 for NVMe SSD 5 SATA slots for 2.5/3.5-inch HDD/ODD |
| Cổng giao tiếp | ront: 1 Universal audio port 2 USB 3.2 Type-A Gen 1 ports 1 USB 3.2 Type-C Gen2 port 1 USB 3.2 Type-C Gen 2x2 port 1 SD Card slot Rear: 2 DisplayPort 1.4 ports 2 USB 3.2 Type-C Gen2 ports 2 USB 3.2 Type-A Gen2 ports 2 USB 2.0 Type-A ports 1 RJ45 Ethernet port 1 Power port 1 Video port 1 Audio Line out |
| Đĩa quang | DVDWR |
| Đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | 256GB SSD + 1TB |
| Ram | 16GB DDR5 4400 MHz |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel® Core™ i7-13700K (bộ nhớ đệm 30M, lên đến 5,40 GHz) |
| Chipset | Intel® |
| Hệ điều hành | UBUNTU |
| Case | MTX Tower |
| Nguồn cung cấp (W) | 500W PSU |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Trọng lượng | Trọng lượng khởi điểm: 8,5 kg (18,739 lbs.) |
| Kích thước | 1. Chiều cao: 369,0 mm (14,52 in.) 2. Chiều rộng: 173,0 mm (6,81 in.) 3. Chiều sâu: 420,0 mm (16,53 in.) |
| Bàn phím và chuột | Mouse + Keyboard |
| Khe cắm mở rộng | 1 full-height Gen5 PCIe x16 slot 1 full-height Gen3 PCIe x4 slot 1 full-height Gen 4 PCIe x4 slot 1 M.2 2230 slot for WiFi and Bluetooth card 2 M.2 2230/2280 PCIe Gen4 slots for NVMe SSD 1 M.2 2280 PCIe Gen 3 for NVMe SSD 5 SATA slots for 2.5/3.5-inch HDD/ODD |
| Cổng giao tiếp | ront: 1 Universal audio port 2 USB 3.2 Type-A Gen 1 ports 1 USB 3.2 Type-C Gen2 port 1 USB 3.2 Type-C Gen 2x2 port 1 SD Card slot Rear: 2 DisplayPort 1.4 ports 2 USB 3.2 Type-C Gen2 ports 2 USB 3.2 Type-A Gen2 ports 2 USB 2.0 Type-A ports 1 RJ45 Ethernet port 1 Power port 1 Video port 1 Audio Line out |
| Đĩa quang | DVDWR |
| Đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | 256GB SSD + 1TB |
| Ram | 16GB DDR5 4400 MHz |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel® Core™ i7-13700K (bộ nhớ đệm 30M, lên đến 5,40 GHz) |
| Chipset | Intel® |
| Hệ điều hành | UBUNTU |
| Case | MTX Tower |
| Nguồn cung cấp (W) | 500W PSU |
CPU: 12th Intel Core i5-1240P (12 MB cache, 12 cores, 16 threads, up to 4.40 GHz Turbo)
Memory: 8GB DDR5 4800MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 14 inch diagonal, WUXGA (1920x1200), IPS, anti-glare Camera
Weight: 1.36 Kg
CPU: 13th Generation Intel® Raptor Lake Core™ i5 _ 13500H Processor (2.6 GHz, 18M Cache, Up to 4.70 GHz, 12 Cores 16 Threads)
Memory: 16GB DDr4 Bus 3200Mhz (2 Slot, 8GB x 02, Dual Chanel)
HDD: 1TB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 Performance SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 4050 LapTop GPU (6GB GDDR6 Dedicated)
Display: 15.6 inch Diagonal Full HD (1920 x 1080) IPS Micro Edge Anti Glare 250 Nits 45% NTSC
Weight: 2,30 Kg