Bộ sạc pin thông minh 5 cổng USB QC 3.0, Type-C hiệu NEO UC511 618MC
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T) |
| Memory | 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB) |
| Hard Disk | 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD) |
| VGA | Intel Graphics |
| Driver | None |
| Other | 2 x USB 2.0 (480 Mbps) with SmartPower On ports 2 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) ports 1 x RJ45 (1 Gbps) Ethernet port 1 x HDMI 2.1 (TMDS) port 1 x DisplayPort™ 1.4a (HBR3) port 1 x legacy serial port (optional) 2 x USB 2.0 (480 Mbps) ports 1 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) Type-C® port 1 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port 1 x global headset jack |
| Wireless | Intel Wi-Fi 6E AX211 + Bluetooth 5.3 |
| Weight | 5.44 kg |
| SoftWare | Windows 11 Home SL |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T)
Memory: 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD)
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.44 kg
CPU: Intel Xeon E-2414 2.6GHz, 12MB Cache
Memory: 16GB, 4 DDR5 DIMM slots, Up to 4400 MT/s
HDD: 2TB HDD
Weight: 9.61 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T)
Memory: 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD)
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.44 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T)
Memory: 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD)
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.44 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T)
Memory: 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD)
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.44 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T)
Memory: 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD)
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.44 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T)
Memory: 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD)
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.44 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T)
Memory: 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD)
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.44 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T)
Memory: 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD)
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.44 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T)
Memory: 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD)
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.44 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T)
Memory: 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD)
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.44 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T)
Memory: 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD)
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.44 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T)
Memory: 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD)
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.44 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 235 (3.4GHz Up to 5.0GHz, 24MB Cache, 14C/14T)
Memory: 16GB DDR5 6400MHz (1x16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe (KYHD)
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.44 kg