PC HP ProDesk 400 G5 Small Form Factor (7VE97PA) Intel® Core™ i5 _8500 _4GB _128GB SSD _VGA INTEL _0320D
11,990,000
12,350,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc| Hệ điều hành | Windows 11 Home 64 Bit |
| Chipset | Intel® H470 |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel® Core™ i3-10105 (3.7 GHz base frequency, up to 4.4 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 6 MB L3 cache, 4 cores, 8 threads |
| Ram | 4 GB DDR4 (2 khe) |
| Ổ cứng | 1 TB 7200 rpm SATA HDD |
| Card Đồ họa | Intel® UHD Graphics |
| Âm thanh | Realtek ALC3601 codec, optional internal speaker, combo microphone/headphone jack |
| Cổng giao tiếp mạng | Realtek RTL8821CE 802.11a/b/g/n/ac (1x1) Wi-Fi® and Bluetooth® 4.2 combo |
| Cổng giao tiếp kết nối thiết bị | 1 headphone/microphone combo 4 SuperSpeed USB 5Gbps signaling rate 2 SuperSpeed USB 10Gbps signaling rate13 14 1 HDMI 1 line in 1 line out 1 power connector 1 RJ-45 1 serial 1 VGA 2 USB 2.0 |
| Khe cắm mở rộng | 1 full-height PCI 1 PCIe x1 1 PCIe x16 2 M.2 |
| Bàn phím và chuột | USB KEYBOARD & MOUSE |
| Kích thước | 15.5 x 30.3 x 33.7 cm |
| Trọng lượng | 4.7 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home 64 Bit |
| Chipset | Intel® H470 |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel® Core™ i3-10105 (3.7 GHz base frequency, up to 4.4 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 6 MB L3 cache, 4 cores, 8 threads |
| Ram | 4 GB DDR4 (2 khe) |
| Ổ cứng | 1 TB 7200 rpm SATA HDD |
| Card Đồ họa | Intel® UHD Graphics |
| Âm thanh | Realtek ALC3601 codec, optional internal speaker, combo microphone/headphone jack |
| Cổng giao tiếp mạng | Realtek RTL8821CE 802.11a/b/g/n/ac (1x1) Wi-Fi® and Bluetooth® 4.2 combo |
| Cổng giao tiếp kết nối thiết bị | 1 headphone/microphone combo 4 SuperSpeed USB 5Gbps signaling rate 2 SuperSpeed USB 10Gbps signaling rate13 14 1 HDMI 1 line in 1 line out 1 power connector 1 RJ-45 1 serial 1 VGA 2 USB 2.0 |
| Khe cắm mở rộng | 1 full-height PCI 1 PCIe x1 1 PCIe x16 2 M.2 |
| Bàn phím và chuột | USB KEYBOARD & MOUSE |
| Kích thước | 15.5 x 30.3 x 33.7 cm |
| Trọng lượng | 4.7 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
CPU: Intel® Core™ i3-10105 Processor (6M Cache, up to 4.40 GHz)
Memory: 4GB DDR4-2666MHz RAM(1 x 4GB) ( 2slot ram )
HDD: HDD 1TB 7200 rpm SATA3 3.5"
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics