Màn hình LCD HP OMEN 24 Gaming (780F0AA) | 24 Inch FHD - IPS - 165Hz | 1024F
Display: 23.8 inch | Full HD (1920 x 1080) | IPS - 165Hz | 99% sRGB, 90% DCI-P3
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| Cổng giao tiếp trước | 2 USB Type-A 10Gbps signaling rate, 3 USB Type-A 5Gbps signaling rate, 1 USB Type-C®, 1 headphone/microphone combo |
| Cổng giao tiếp sau | USB 2.0 Type-A, 1 HDMI, 1 DisplayPort™, 1 RJ-45, 1 power connector, 1 serial, 1 line in, 1 line out (systems with 13th Generation Intel® Core™ processors); 2 USB 2.0 Type-A, 1 HDMI, 1 DisplayPort™, 1 VGA, 1 RJ-45, 1 power connector, 1 serial, 1 line in, 1 line out |
| Khe cắm mở rộng | 1 full-height PCI; 2 M.2; 1 PCIe 3 x1; 1 PCIe 4 x16 |
| CPU | Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T) |
| Memory | 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram |
| Hard Disk | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata) |
| VGA | Intel Graphics |
| Wireless | Wi-Fi® 6E, 802.11ax 2x2 + BT5.3 |
| Weight | 4.7 kg |
| SoftWare | Windows 11 Home |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng Tại Việt Nam |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
Display: 23.8 inch | Full HD (1920 x 1080) | IPS - 165Hz | 99% sRGB, 90% DCI-P3
CPU: Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T)
Memory: 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: Intel Graphics
Weight: 4.7 kg
CPU: Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T)
Memory: 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: Intel Graphics
Weight: 4.7 kg
CPU: Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T)
Memory: 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: Intel Graphics
Weight: 4.7 kg
CPU: Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T)
Memory: 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: Intel Graphics
Weight: 4.7 kg
CPU: Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T)
Memory: 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: Intel Graphics
Weight: 4.7 kg
CPU: Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T)
Memory: 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: Intel Graphics
Weight: 4.7 kg
CPU: Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T)
Memory: 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: Intel Graphics
Weight: 4.7 kg
CPU: Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T)
Memory: 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: Intel Graphics
Weight: 4.7 kg
CPU: Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T)
Memory: 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: Intel Graphics
Weight: 4.7 kg
CPU: Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T)
Memory: 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: Intel Graphics
Weight: 4.7 kg
CPU: Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T)
Memory: 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: Intel Graphics
Weight: 4.7 kg
CPU: Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T)
Memory: 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: Intel Graphics
Weight: 4.7 kg
CPU: Intel Core i7-14700 (2.1Ghz to 5.4 GHz, 33MB L3 cache, 20C/28T)
Memory: 16GB DDR4 3200Mhz (2 x8GB), 2 khe cắm Ram
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" sata)
VGA: Intel Graphics
Weight: 4.7 kg