Cáp chuyển USB to RS232 (DB9) dài 1m Ugreen 20210 HK
Thương hiệu INTEL
| CPU | 10th Generation Intel® Core™ i3 _ 10110U Processor (2.10 GHz, 4M Cache, up to 4.10 GHz) |
| Memory | DDr4 Bus 2666Mhz (2 Slot, Max 32GB Ram) |
| Hard Disk | Support x 1 Slot SSD M.2 PCIe / 1 Slot HDD/ SSD 2.5" |
| VGA | Integrated Intel® UHD Graphics |
| Driver | None |
| Other | Cổng Kết Nối: 2 x USB Type C , 3 x USB 3.1 , 2 x USB 2.0 , LAN 1 Gb/s ; Cổng Xuất Hình: 1 x HDMI |
| Wireless | 802.11ac + Bluetooth 4.2, 2.4 GHz |
| Battery | 65W External AC Power Adapter |
| Weight | 2.20 Kg |
| SoftWare | FreeDos |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Black |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: 10th Generation Intel® Core™ i3 _ 10110U Processor (2.10 GHz, 4M Cache, up to 4.10 GHz)
Memory: DDr4 Bus 2666Mhz (2 Slot, Max 32GB Ram)
HDD: Support x 1 Slot SSD M.2 PCIe / 1 Slot HDD/ SSD 2.5"
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Weight: 2.20 Kg
CPU: AMD Ryzen 5 4500U (up to 4.0 GHz, 11MB)
Memory: 2 x DDR4-3200Mhz SO-DIMM
HDD: 1 x M.2 2280 PCIe Gen3 slot (128GB - 1TB SSD), 1 x 6Gb/s SATA connector 2.5” 1TB HDD
VGA: AMD Radeon™ Graphics
CPU: Intel Celeron N5105 up to 2.90GHz
Memory: DDR4 2933Mhz 1.2V Sodimm, hỗ trợ tối đa 32GB
HDD: 1 x SSD M.2 2280 PCIe Gen3
VGA: Integrated - Intel UHD Graphics
CPU: Intel Core i3-1220P (3.3GHz~4.5GHz) 12 Cores 16 Threads
Memory: 2 x DDR5 4800Mhz (maximum 64GB)
HDD: eMMC, 2.5inch SATA 6Gb/s, 2 x Slot SSD M.2 PCIe Gen 3 x4/ 4 x4
VGA: Intel UHD Graphics 12th
CPU: 10th Generation Intel® Core™ i3 _ 10110U Processor (2.10 GHz, 4M Cache, up to 4.10 GHz)
Memory: DDr4 Bus 2666Mhz (2 Slot, Max 32GB Ram)
HDD: Support x 1 Slot SSD M.2 PCIe / 1 Slot HDD/ SSD 2.5"
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Weight: 2.20 Kg