SSD Transcend 120GB 2.5 inch SATA3 SSD220S Aluminum Case_TS120GSSD220S (70082191) 518F
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache) |
| Memory | 8GB DDR4 3200 |
| Hard Disk | 512Gb SSD |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Driver | None |
| Other | Cổng giao tiếp trước 1x USB-C® 3.2 Gen 1 (support data transfer and 5V@3A charging) 2x USB 3.2 Gen 1 1x headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microphone (3.5mm) Cổng giao tiếp sau 2x USB 2.0 2x USB 3.2 Gen 1 (one supports Smart Power On) 1x HDMI® 2.1 TMDS 1x DisplayPort™ 1.4 1x VGA 1x Ethernet (RJ-45) 1x line-out (3.5mm) 1x Ethernet (RJ-45) 1x line-out (3.5mm) |
| Wireless | Intel AX201, 11ax 2x2 + BT5.1 |
| Weight | 4,5 kg |
| SoftWare | No OS |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel Core Ultra 5 125H 1.2GHz up to 4.5GHz 18MB
Memory: 16GB (8x2) LPDDR5X 6400MHz (Onboard)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
VGA: SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2) VGA:
Display: 14" WUXGA (1920x1200), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, Anti-glare
Weight: 1120g
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Intel Core Ultra 7 Processor 258V 32GB 1.8 GHz (12MB Cache, up to 4.8 GHz, 8 cores, 8 Threads)
Memory: 32GB LPDDR5X Memory Onboard
HDD: 1TB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Intel Arc 140V GPU
Display: 14.0-inch WQXGA (2560 x 1600) 16:10, sRGB: 100%, 144Hz, Anti-glare display, Non-touch screen
Weight: 1.27 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg
CPU: Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core 8 Thread, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200
HDD: 512Gb SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 kg