PC Dell Precision 7820 Tower XCTO Base (42PT78D027) | Intel Xeon Bronze 3104 | 16GB | 2TB | NVIDIA Quadro P2200 5GB | 0521A
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache) |
| Memory | 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB) |
| Hard Disk | 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD) |
| VGA | Integrated Intel UHD Graphics 730 |
| Other | 1x HDMI® 2.1, 1x DisplayPort™ 1.4, 1x VGA |
| Wireless | Wi Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth |
| Weight | 4,5 Kg |
| SoftWare | FreeDos |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng Tại Việt Nam, Bảo Hành Chính Hãng |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: 11th Generation Intel Xeon W-1370, 16 MB Cache, 8 Core, 2.9 GHz to 5.1 GHz
Memory: 16GB (2x8GB) DDR4 UDIMM non-ECC Memory
HDD: 2TB 7200rpm SATA 3.5" HDD
VGA: Nvidia Quadro P2200, 5GB, 4 DP + HDMI 2.0 Port
CPU: Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD)
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 Kg
CPU: Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD)
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 Kg
CPU: Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD)
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 Kg
CPU: Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD)
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 Kg
CPU: Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD)
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 Kg
CPU: Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD)
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 Kg
CPU: Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD)
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 Kg
CPU: Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD)
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 Kg
CPU: Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD)
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 Kg
CPU: Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD)
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 Kg
CPU: Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD)
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 Kg
CPU: Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD)
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 Kg
CPU: Intel Core i3-13100 (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 1x 8GB UDIMM DDR5-4800MHZ (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD)
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
Weight: 4,5 Kg