Asus Servers & Workstations ESC4000 G3 | Intel Xeon E5-2620 v4 _32GB _2TB _8x GTX VGA _1118KT
163,300,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc
| Bộ vi xử lí | AMD Ryzen™ 3 5300U Processor 2.6GHz (6M Cache, up to 3.8GHz) |
| Chipset | TPM module on board |
| Card đồ hoạ | Radeon™ Vega Graphics |
| Wireless Data Network | Wi-Fi 6, Bluetooth 5.0, 2*2 |
| Back I/O Ports | 1 x USB 3.2 Gen1 Type-C (w/ DP output, PD input), 1 x HDMI, 2 x USB 3.2 Gen1, 1 x Configurable Port (option: VGA/COM/DP/LAN), 1 x 2.5G(RJ45) LAN, 1 x DC-in |
| Side(Front) I/O Ports | 1 x USB 3.2 Gen1 Type-C, 1 x USB 3.2 Gen1, 1 x Audio Jack |
| Configurable I/O | 1 x VGA Port |
| Kích thước | 115 x 115 x 49 mm |
| Trọng lượng | 700g |
| Tình trạng sản phẩm | Mới 100% chính hãng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Bộ vi xử lí | AMD Ryzen™ 3 5300U Processor 2.6GHz (6M Cache, up to 3.8GHz) |
| Chipset | TPM module on board |
| Card đồ hoạ | Radeon™ Vega Graphics |
| Wireless Data Network | Wi-Fi 6, Bluetooth 5.0, 2*2 |
| Back I/O Ports | 1 x USB 3.2 Gen1 Type-C (w/ DP output, PD input), 1 x HDMI, 2 x USB 3.2 Gen1, 1 x Configurable Port (option: VGA/COM/DP/LAN), 1 x 2.5G(RJ45) LAN, 1 x DC-in |
| Side(Front) I/O Ports | 1 x USB 3.2 Gen1 Type-C, 1 x USB 3.2 Gen1, 1 x Audio Jack |
| Configurable I/O | 1 x VGA Port |
| Kích thước | 115 x 115 x 49 mm |
| Trọng lượng | 700g |
| Tình trạng sản phẩm | Mới 100% chính hãng |
| Bảo hành | 36 tháng |
CPU: AMD Ryzen 7 5800X
Memory: 16GB DDR4-3200 LO-DIMM
HDD: 1TB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX3070 8GB DDR6
Weight: 15 Kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 9 185H 2.3GHz up to 5.1GHz 24MB
Memory: 32GB (16GBx2) DDR5 5600MHz (Support up to 32GB x2)
HDD: 1TB SSD PCIe Gen4x4 (3 x M.2 2280 PCIe Gen4x4 slots)
VGA: Integrated - Intel®Arc™ Graphics Discrete - NVIDIA® GeForce RTX 4070
Weight: 800g