PC Dell Precision 3640 Tower CTO BASE (42PT3640D07) | Intel Xeon W1250 | 16GB | 256GB SSD _ 1TB | Nvidia Quadro P620 2GB | 0521A
31,600,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc
| BỘ XỬ LÝ | |
| Dòng CPU | Core i7 |
| Công nghệ CPU | Alder Lake |
| Mã CPU | 12700 |
| Tốc độ CPU | 2.1Ghz |
| Tần số turbo tối đa | Up to 4.9Ghz |
| Số lõi CPU | 12 Cores |
| Số luồng | 20 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 25Mb Cache |
| Chipset | Intel W680 |
| Bộ nhớ RAM | 16GB (2x 8GB) DDR5 4400MHz |
| Hỗ trợ RAM tối đa | Up to 128 GB or up to 4400 MHz ECC and NonECC DDR5 |
| Khe cắm RAM | 4 khe ram |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| Card tích hợp | VGA onboard |
| Ổ cứng | 256GB SSD + 1TB HDD |
| Chuẩn ổ cứng | SSD |
| Ổ quang | DVDRW |
| KẾT NỐI | |
| Kết nối không dây | Optione |
| Thông số (Lan/Wireless) | One RJ45 Ethernet port, 1 Ghz One RJ45 Ethernet port, 2.5 Ghz (optional) |
| Cổng giao tiếp trước | Front: ● One USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port with PowerShare ● One USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port ● One USB 3.2 Type-C Gen 2 (10 Gbps) port ● One USB 3.2 Type-C Gen 2x2 (20 Gbps) port with PowerShare Audio port ● Front: Universal audio jack |
| Cổng giao tiếp sau | Rear: ● Two USB 2.0 (480 Mbps) ports with Smart Power On ● Two USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps) ports ● Two USB 3.2 Type-C Gen 2 (10 Gbps) ports Audio port ● Rear: Line-out audio port Video port ● Two DisplayPort 1.4 (HBR2) ports ● One Optional video port (HDMI 2.0/ DisplayPort 1.4(HBR3)/ VGA/ USB Type-C with DisplayPort Alt mode) Media-card reader One SD-card slot Power-adapter port NA Security-cable slot One Kensington security-cable slot |
| Khe cắm mở rộng | M.2 ● One M.2 2230 slot for WiFi and Bluetooth card ● Two M.2 2230/2280 slots (SSD1 and SSD2) for solid-state Drives ● One M.2 2280 slot (SSD3) for solid-state drive SATA ● Five SATA 3 slots PCIe ● One PCIe x16 Gen5 (discrete graphics card only) ● One PCIe x4 Gen4 ● One PCIe x4 Gen3 |
| PHẦN MỀM | |
| Hệ điều hành | None Operating System |
| THÔNG TIN KHÁC | |
| Bộ nguồn | 300 W |
| Phụ kiện | Dell MS116 Wired Mouse Black + Dell Wired Keyboard KB216 Black (English) |
| Kiểu dáng | Case đứng to |
| Mô tả khác | Tham khảo thêm tại đây Http://cdn.Cnetcontent.Com/75/96/7596d36c-2ab3-4fee-90f3-eaa2087f080d.Pdf |
| Kích thước | Height 369.30 mm (14.52 in.) Width 173.00 mm (6.81 in.) Depth 420.20 mm (16.53 in.) |
| Trọng lượng | Minimum - 8.50 kg (18.73 lb) Maximum - 15.80 kg (34.83 lb) |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| BỘ XỬ LÝ | |
| Dòng CPU | Core i7 |
| Công nghệ CPU | Alder Lake |
| Mã CPU | 12700 |
| Tốc độ CPU | 2.1Ghz |
| Tần số turbo tối đa | Up to 4.9Ghz |
| Số lõi CPU | 12 Cores |
| Số luồng | 20 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 25Mb Cache |
| Chipset | Intel W680 |
| Bộ nhớ RAM | 16GB (2x 8GB) DDR5 4400MHz |
| Hỗ trợ RAM tối đa | Up to 128 GB or up to 4400 MHz ECC and NonECC DDR5 |
| Khe cắm RAM | 4 khe ram |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| Card tích hợp | VGA onboard |
| Ổ cứng | 256GB SSD + 1TB HDD |
| Chuẩn ổ cứng | SSD |
| Ổ quang | DVDRW |
| KẾT NỐI | |
| Kết nối không dây | Optione |
| Thông số (Lan/Wireless) | One RJ45 Ethernet port, 1 Ghz One RJ45 Ethernet port, 2.5 Ghz (optional) |
| Cổng giao tiếp trước | Front: ● One USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port with PowerShare ● One USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port ● One USB 3.2 Type-C Gen 2 (10 Gbps) port ● One USB 3.2 Type-C Gen 2x2 (20 Gbps) port with PowerShare Audio port ● Front: Universal audio jack |
| Cổng giao tiếp sau | Rear: ● Two USB 2.0 (480 Mbps) ports with Smart Power On ● Two USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps) ports ● Two USB 3.2 Type-C Gen 2 (10 Gbps) ports Audio port ● Rear: Line-out audio port Video port ● Two DisplayPort 1.4 (HBR2) ports ● One Optional video port (HDMI 2.0/ DisplayPort 1.4(HBR3)/ VGA/ USB Type-C with DisplayPort Alt mode) Media-card reader One SD-card slot Power-adapter port NA Security-cable slot One Kensington security-cable slot |
| Khe cắm mở rộng | M.2 ● One M.2 2230 slot for WiFi and Bluetooth card ● Two M.2 2230/2280 slots (SSD1 and SSD2) for solid-state Drives ● One M.2 2280 slot (SSD3) for solid-state drive SATA ● Five SATA 3 slots PCIe ● One PCIe x16 Gen5 (discrete graphics card only) ● One PCIe x4 Gen4 ● One PCIe x4 Gen3 |
| PHẦN MỀM | |
| Hệ điều hành | None Operating System |
| THÔNG TIN KHÁC | |
| Bộ nguồn | 300 W |
| Phụ kiện | Dell MS116 Wired Mouse Black + Dell Wired Keyboard KB216 Black (English) |
| Kiểu dáng | Case đứng to |
| Mô tả khác | Tham khảo thêm tại đây Http://cdn.Cnetcontent.Com/75/96/7596d36c-2ab3-4fee-90f3-eaa2087f080d.Pdf |
| Kích thước | Height 369.30 mm (14.52 in.) Width 173.00 mm (6.81 in.) Depth 420.20 mm (16.53 in.) |
| Trọng lượng | Minimum - 8.50 kg (18.73 lb) Maximum - 15.80 kg (34.83 lb) |
CPU: Intel® Core™ i5-11400H (up to 4.5 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 12 MB L3 cache, 6 cores, 12 threads)
Memory: 16GB DDr4 Bus 3200Mhz (2 Slot, 8GB x 02, Dual Chanel)
HDD: 1TB SSD PCIe® NVMe™ M.2 SSD + 32GB Optane
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3060 6GB GDDR6 / Integrated Intel® Iris® Xe Graphics
Display: 16.1" FHD (1920 x 1080) IPS, micro-edge, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC
Weight: 2.4 Kg
CPU: AMD Ryzen™ 7-6800H (3.2GHz up to 4.7GHz, 16MB Cache)
Memory: 8GB DDr5 Bus 4800Mhz (2 Slot, 8GB x 01, Max 32GB Ram)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6 / AMD Radeon™ Graphics
Display: 16.1" FHD (1920 x 1080), 144 Hz, 7 ms response time, IPS, micro-edge, anti-glare, Low Blue Light, 300 nits, 100% sRGB
Weight: 2.4 Kg