TP-LINK Archer T9E Bộ Chuyển Đổi PCI Express Băng Tần Kép Không Dây AC1900 _718F
| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Giao diện | PCI Express |
| Kích thước ( R x D x C ) | 4.5 × 4.8 × 0.8 in. (115.2 × 120.8 × 21.5 mm) |
| Dạng Ăng ten | ăng ten đẳng hướng |
| TÍNH NĂNG WI-FI | |
|---|---|
| Chuẩn Wi-Fi | IEEE 802.11ac, IEEE 802.11a, IEEE 802.11n, IEEE 802.11g, IEEE 802.11b |
| Băng tần | 5GHz 2.4GHz |
| Tốc độ tín hiệu | 5GHz: 11ac: lên đến 1300Mbps(động) 11n: lên đến 150Mbps(động) 11a: lên đến 54Mbps(động) 2.4GHz 11n: lên đến 600Mbps(động) 11g: lên đến 54Mbps(động) 11b: lên đến 11Mbps(động) |
| Reception Sensitivity | 5GHz: 11a 6Mbps: -85dBm 11a 54Mbps: -68dBm 11ac HT20: -59dBm 11ac HT40: -54dBm 11ac HT80: -51dBm 2.4GHz: 11b 11Mbps: -80dBm 11g 54Mbps: -68dBm 11n HT20: -64dBm 11n HT40: -61dBm |
| Công suất truyền tải | <20dBm (EIRP) |
| Chế độ Wi-Fi | Ad-Hoc / Infrastructure mode |
| Bảo mật Wi-Fi | Hỗ trợ bảo mật 64/128 bit WEP, WPA-PSK/WPA2-PSK, 802.1x |
| Modulation Technology | DBPSK, DQPSK, CCK, OFDM, 16-QAM, 64-QAM, 256-QAM |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, FCC, RoHS |
| Sản phẩm bao gồm | Bộ chuyển đổi không dây Archer T9E Bộ cấp nguồn Hướng dẫn cài đặt nhanh |
| System Requirements | Windows 8.1 (32/64bits), Windows 8 (32/64bits), Windows 7 (32/64bits), Windows XP(32/64bits) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉) Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉) Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ |
| Bảo hành | 24 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Giao diện | PCI Express |
| Kích thước ( R x D x C ) | 4.5 × 4.8 × 0.8 in. (115.2 × 120.8 × 21.5 mm) |
| Dạng Ăng ten | ăng ten đẳng hướng |
| TÍNH NĂNG WI-FI | |
|---|---|
| Chuẩn Wi-Fi | IEEE 802.11ac, IEEE 802.11a, IEEE 802.11n, IEEE 802.11g, IEEE 802.11b |
| Băng tần | 5GHz 2.4GHz |
| Tốc độ tín hiệu | 5GHz: 11ac: lên đến 1300Mbps(động) 11n: lên đến 150Mbps(động) 11a: lên đến 54Mbps(động) 2.4GHz 11n: lên đến 600Mbps(động) 11g: lên đến 54Mbps(động) 11b: lên đến 11Mbps(động) |
| Reception Sensitivity | 5GHz: 11a 6Mbps: -85dBm 11a 54Mbps: -68dBm 11ac HT20: -59dBm 11ac HT40: -54dBm 11ac HT80: -51dBm 2.4GHz: 11b 11Mbps: -80dBm 11g 54Mbps: -68dBm 11n HT20: -64dBm 11n HT40: -61dBm |
| Công suất truyền tải | <20dBm (EIRP) |
| Chế độ Wi-Fi | Ad-Hoc / Infrastructure mode |
| Bảo mật Wi-Fi | Hỗ trợ bảo mật 64/128 bit WEP, WPA-PSK/WPA2-PSK, 802.1x |
| Modulation Technology | DBPSK, DQPSK, CCK, OFDM, 16-QAM, 64-QAM, 256-QAM |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, FCC, RoHS |
| Sản phẩm bao gồm | Bộ chuyển đổi không dây Archer T9E Bộ cấp nguồn Hướng dẫn cài đặt nhanh |
| System Requirements | Windows 8.1 (32/64bits), Windows 8 (32/64bits), Windows 7 (32/64bits), Windows XP(32/64bits) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉) Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉) Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ |
CPU: 13th Gen Intel Core i5-13500H (upto 4.70GHz, 18MB)
Memory: 16GB DDR4 (8GB Onboard + 8GB SO-DIMM)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 14.0-inch WUXGA (1920 x 1200) Glossy display, 16:10 aspect ratio, IPS-level Panel, LED Backlit, 300nits, 45% NTSC, 60Hz, cảm ứng
Weight: 1,50 Kg
CPU: 13th Generation Intel® Raptor Lake Core™ i5 _ 13420H Processor (2.1 GHz, 12M Cache, Up to 4.60 GHz, 8 Cores 12 Threads)
Memory: 16GB (8GB DDR4 Onboard + 8GB DDR4 Sodimm)
HDD: 512GB SSD M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 14.0-inch WUXGA (1920 x 1200) 16:10 touch, IPS, 60Hz, 300nits Brightness, 45% NTSC color gamut, Glossy display, TÜV Rheinland-certified
Weight: 1,40 Kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 170 (3.2GHz up to 4.75GHz, 20MB Cache)
Memory: 16GB DDR5
HDD: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 16:9, IPS, 60Hz, 250nits, 45% NTSC, Anti-glare display
Weight: 1.7 kg