WD Black2 Dual Drive - WD1001X06XDTL - SSD 120GB - 1TB HDD
5,199,000
| Dạng cắm | EU, UK, US |
|---|---|
| Chuẩn và Giao thức | HomePlug AV, IEEE802.3, IEEE802.3u |
| Giao diện | Cổng Ethernet 1*10/100Mbps |
| Nút | Nút Pair |
| Điện năng tiêu thụ | Tối đa: 4.60W (220V/50Hz) Bình thường: 4.26W (220V/50Hz) Chờ: 0.88W (220V/50Hz) |
| LED báo hiệu | PWR, PLC, ETH |
| Kích thước ( R x D x C ) | 2.6 x 2.0 x 1.1 in.(65×52×28.5mm) |
| Khoảng cách | 300M trong nhà |
| Bảo hành | 24 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Dạng cắm | EU, UK, US |
|---|---|
| Chuẩn và Giao thức | HomePlug AV, IEEE802.3, IEEE802.3u |
| Giao diện | Cổng Ethernet 1*10/100Mbps |
| Nút | Nút Pair |
| Điện năng tiêu thụ | Tối đa: 4.60W (220V/50Hz) Bình thường: 4.26W (220V/50Hz) Chờ: 0.88W (220V/50Hz) |
| LED báo hiệu | PWR, PLC, ETH |
| Kích thước ( R x D x C ) | 2.6 x 2.0 x 1.1 in.(65×52×28.5mm) |
| Khoảng cách | 300M trong nhà |
CPU: AMD Ryzen™ R5-7530U up to 4.5GHz, 6 Cores 12 Threads, 19MB Cache
Memory: 16GB (Onboard + 1 slot) DDR4 3200MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 14.0-inch FHD+ (1920*1200) IPS, 65% sRGB, 45% NTSC, Touch
Weight: 1.5 kg