PC Mini Intel NUC BARE BONE BXNUC10i5FNH2 | Intel® Core™ i5 _ 10210U | 0221F
8,799,000
9,399,000
THÔNG SỐ SẢN PHẨM
| Hệ điều hành | Support Windows 10 |
| Chipset | Integrated Intel CPU |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel® Core™ i5-10210U Processor (6M Cache, 1.6GHz up to 4.20 GHz) |
| Ram | 2 x SODIMM DDR4 2666 MHz 1.2V, 64G max |
| Ổ cứng | 2.5" HDD/SSD + M.2 SATA SSD |
| Card Đồ họa | Intel® HD Graphics |
| Âm thanh | 7.1 digital (HDMI mDP); L+R mic (F) |
| Cổng giao tiếp mạng | Intel® Ethernet Connection I219-V |
| Cổng giao tiếp kết nối thiết bị | 4 USB 3.1 ; 2 USB 2.0 1 Thunderbolt 1 RJ45 1 Microphone/ Headphone |
| Khe cắm mở rộng | M.2 slot with PCIe X4 lanes |
| Khe thẻ nhớ | microSDXC card slot |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Hệ điều hành | Support Windows 10 |
| Chipset | Integrated Intel CPU |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel® Core™ i5-10210U Processor (6M Cache, 1.6GHz up to 4.20 GHz) |
| Ram | 2 x SODIMM DDR4 2666 MHz 1.2V, 64G max |
| Ổ cứng | 2.5" HDD/SSD + M.2 SATA SSD |
| Card Đồ họa | Intel® HD Graphics |
| Âm thanh | 7.1 digital (HDMI mDP); L+R mic (F) |
| Cổng giao tiếp mạng | Intel® Ethernet Connection I219-V |
| Cổng giao tiếp kết nối thiết bị | 4 USB 3.1 ; 2 USB 2.0 1 Thunderbolt 1 RJ45 1 Microphone/ Headphone |
| Khe cắm mở rộng | M.2 slot with PCIe X4 lanes |
| Khe thẻ nhớ | microSDXC card slot |
| Bảo hành | 36 tháng |
CPU: Intel® Core™ i5-1340P (Bộ nhớ đệm 12M, lên đến 4,60 GHz)
Memory: 2 khe cắm Ram SODIMM DDR4 3200 MHz, hỗ trợ tối đa 64GB (2 x 32GB)
HDD: 1 x M.2 2280 PCIe Gen4x4, supports 128GB~8TB NVMe SSD, 1 x 2.5" SATA 6Gb/s, supports 4TB 7~15mm HDD, 1 x SATA Power/DATA header for 2.5in SSD/HDD, supports 128GB~2TB SATA drive (Tall SKU only)
VGA: Intel Iris Xe Graphics
CPU: Intel® Core™ Ultra 5
Memory: RAM Not Included' Support: 2 x SO-DIMM Slots, Up to DDR5-5600, 48GB*2
HDD: Khe cắm M.2 22x80 cho SSD NVMe PCIe x4 Gen 4 Khe cắm M.2 22x42 cho PCIe x4 Gen 4 Hỗ trợ ổ cứng SATA 2,5 inch (Bộ cao)
VGA: Intel® Graphics
Weight: 600gr